Ngày 4/8, tại thôn Phước Tân, xã Hòa Tâm, huyện Đông Hòa, Sở GTVT tổ chức lễ khởi công tuyến đường nối quốc lộ 1 đi Khu công nghiệp Hòa Tâm. Các đồng chí Đào Tấn Lộc, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn ĐBQH tỉnh; Phạm Đình Cự, Phó bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; Lê Văn Trúc, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó chủ tịch thường trực UBND tỉnh và các đồng chí lãnh đạo tỉnh qua các thời kỳ, lãnh đạo các sở, ban, ngành, địa phương trong tỉnh.